Wasu abubuwan da suka fi dacewa da injin sun haɗa da Tsarin Tsarin Zazzaɓi Na atomatik, Na'urar Fasa Mai Sauƙi ta atomatik, Tsarin Gudun Fina-Finai ta atomatik, Hannun Hannu ta atomatik, da'irar ruwa, da fasalin Fil ɗin Fil ɗin Fil ɗin atomatik, don suna kawai.
Akwai samfura biyu.
Na farko shine maɓalli ɗaya Model Atomatik wanda zai iya ci gaba da kammala aikin tsomawa gaba ɗaya ciki har da fitowar fim, fesa mai kunnawa, tsoma tare da hannun mutum-mutuminsa da tsaftacewa tare da sauƙin tura maɓallin maɓallin auto. Ana iya saita duk girma da sauri a cikin PLC.
Na biyu shi ne Manual Model, inda aikin famfo ruwa, da kwarara-fim tsarin, activator spraying tsarin, da tsoma duk ana yin su daban. Hakanan, ana iya saita duk girma da sauri a cikin PLC ɗin sa.
A TSAUTOP, haɓaka fasaha da ƙirƙira sune ainihin fa'idodinmu. Tun da aka kafa, muna mai da hankali kan haɓaka sabbin samfura, haɓaka ingancin samfur, da hidimar abokan ciniki. Kudin kayan aikin bugu na canja wurin ruwa Mun yi alkawarin cewa za mu ba kowane abokin ciniki tare da samfurori masu inganci ciki har da farashin kayan bugu na canja wurin ruwa da cikakkun ayyuka. Idan kana so ka san ƙarin cikakkun bayanai, muna farin cikin gaya maka. Samfurin yana da dorewa a amfani. An gwada shi a ƙarƙashin yanayi daban-daban yayin samarwa, ciki har da yanayin zafi da ƙananan zafi, girgiza da girgiza, da fesa gishiri.
Tsarin Wanki ta atomatik. Tsarin wankewar atomatik na iya wanke datti daga dipping na ruwa, kamar dattin fim na ruwa, da tawada, don kiyaye yanayin tsabtace ruwa mai dacewa koyaushe.
Tsarin Fina-Finai na atomatik. Na'ura mai gudana na fim ta atomatik sanye take da injin jujjuyawar axis biyu. Lokacin da kuka fara wannan injin dipping ɗin ruwa ta atomatik, jujjuyawar axis biyu zai bar fim ɗin akan ruwa ta tsarin motsi.
Kwamitin Kulawa. Wannan shine kwamiti mai kulawa, zaku iya saita zafin ruwa da tsawon fim ɗin barin, saurin fesa, da aikin wankewa da sauransu. Tabbas, idan ba za ku iya fahimtar ayyukan ba, tuntuɓe mu!
Haƙƙin mallaka © 2024 Hangzhou TSAUTOP Machinery Co., Ltd - aivideo8.com Duk haƙƙin mallaka.